LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Vu Trung Quan
Songs
Phố Đã Lên Đèn [Memories Mix]
Phố Đã Lên Đèn [Memories Mix]Vu Trung Quan and Huyền Tâm Môn

4:16

Thuyền Không Bến (feat. Thái Học) [Lofi]
Thuyền Không Bến (feat. Thái Học) [Lofi]Vu Trung Quan

3:21

2 Phút Hơn Funk
2 Phút Hơn FunkVu Trung Quan

2:40

2 Phút Hơn Funk [Sped Up]
2 Phút Hơn Funk [Sped Up]Vu Trung Quan

2:11

2 Phút Hơn Funk [Slowed]
2 Phút Hơn Funk [Slowed]Vu Trung Quan

3:08

05 (Không Phai) [Remix]
05 (Không Phai) [Remix]Tăng Duy Tân and Vu Trung Quan

3:27

Son
SonYori LipB, Vu Trung Quan and Toof.P

Bên Trên Tầng Lầu
Bên Trên Tầng LầuVu Trung Quan and Tăng Duy Tân

Em Hát Ai Nghe
Em Hát Ai NgheVu Trung Quan and Orange

Cuối Cùng Thì [Lofi]
Cuối Cùng Thì [Lofi]Vu Trung Quan and Tama

2:42

Rap Về Đàm Trúc
Rap Về Đàm TrúcMạnh Hakyno, Vu Trung Quan and Lai Van Manh

3:19

Hạ Còn Vương Nắng [Lofi Chill]
Hạ Còn Vương Nắng [Lofi Chill]Vu Trung Quan and DatKaa

3:52

Hoa Hải Đường
Hoa Hải ĐườngVu Trung Quan

3:16

Bao Giờ Lấy Vợ
Bao Giờ Lấy VợVu Trung Quan, Anh Tú and 24k.Right