LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Ngọc Sơn
Songs
Xin Thời Gian Qua Mau
Xin Thời Gian Qua MauNgọc Sơn

Tuyệt phẩm song ca

6:29

Duyên Kiếp
Duyên KiếpNgọc Sơn

Tuyệt phẩm song ca

3:33

Thành Phố Buồn
Thành Phố BuồnNgọc Sơn

Tuyệt phẩm song ca

5:31

Em Là Tất Cả
Em Là Tất CảNgọc Sơn

Tuyệt phẩm song ca

4:07

Tinh Doi 2
Tinh Doi 2Tuấn Quỳnh, Ngọc Sơn, Nguyễn Kha, Vi Châu, Vũ Duy, Quốc Toàn and Vũ Bằng

Chôm Chôm Lý Qua Phà
Chôm Chôm Lý Qua PhàNgọc Sơn

5:10

Khóc Thầm
Khóc ThầmNgọc Sơn

5:30

Lòng Mẹ
Lòng MẹNgọc Sơn

5:07

Tình mãi thương yêu
Tình mãi thương yêuNgọc Sơn and Thạch Thảo

5:33

Tình Cha
Tình ChaNgọc Sơn

5:32

Lời Tỏ Tình Dễ Thương
Lời Tỏ Tình Dễ ThươngNgọc Sơn

4:13

Đêm Cuối
Đêm CuốiNgọc Sơn

Tuyệt phẩm song ca

4:47

Hát Nữa Đi Em
Hát Nữa Đi EmNgọc Sơn

5:04

Hình Bóng Quê Nhà
Hình Bóng Quê NhàNgọc Sơn

5:18

Giận Hờn
Giận HờnNgọc Sơn

5:50

Lời Tỏ Tình Dễ Thương 2
Lời Tỏ Tình Dễ Thương 2Ngọc Sơn

3:40

Một Thuở Đam Mê
Một Thuở Đam MêNgọc Sơn

6:54

Ru Nửa Vầng Trăng
Ru Nửa Vầng TrăngNgọc Sơn

6:20

Hạ Thương
Hạ ThươngNgọc Sơn

6:00

Hạnh Phúc Lang Thang
Hạnh Phúc Lang ThangNgọc Sơn

4:44