LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Hoàng Oanh
Songs
Địa Đàng
Địa ĐàngHoàng Oanh

4:51

Chuyến Đò Vỹ Tuyến
Chuyến Đò Vỹ TuyếnHoàng Oanh

Chuyến đò vỹ tuyến

6:06

Địa Đàng [Lo-Fi]
Địa Đàng [Lo-Fi]Hoàng Oanh

4:27

Hai Sắc Hoa Tigôn
Hai Sắc Hoa TigônHoàng Oanh

6:24

Hoa Học Trò
Hoa Học TròNhật Trường and Hoàng Oanh

5:32

Nửa Đêm Biên Giới
Nửa Đêm Biên GiớiHoàng Oanh

Chuyến đò vỹ tuyến

5:33

Chuyen Mot Dem
Chuyen Mot DemHoàng Oanh, Trường Thanh and Kim Loan

Chuyện Tình Lan Và Điệp
Chuyện Tình Lan Và ĐiệpHoàng Oanh and Trung Chỉnh

5:45

Chiều Tàn
Chiều TànHoàng Oanh

6:17

Đôi Bóng
Đôi BóngHoàng Oanh

5:47

Mưa Trên Phố Huế
Mưa Trên Phố HuếHoàng Oanh

Souvenir - Kỷ niệm 2: Những bài tình ca xứ Huế

6:03

Mùa Xuân Đầu Tiên
Mùa Xuân Đầu TiênHoàng Oanh

3:11

Khất Duyên
Khất DuyênHoàng Oanh

6:55

Những Đóm Mắt Hoả Châu
Những Đóm Mắt Hoả ChâuHoàng Oanh and Trung Chỉnh

Chuyến đò vỹ tuyến

5:07

Tàu Đêm Năm Cũ
Tàu Đêm Năm CũHoàng Oanh

5:11

Mong Chờ
Mong ChờHoàng Oanh

Souvenir - Kỷ niệm 2: Những bài tình ca xứ Huế

5:53

Biển Dâu
Biển DâuHoàng Oanh

3:43

Trao Duyên
Trao DuyênHoàng Oanh

4:29

Chuyến Tàu Hoàng Hôn
Chuyến Tàu Hoàng HônHoàng Oanh

Hoàng Oanh 7: Buồn trong kỷ niệm

5:51

Chiều Tây Đô
Chiều Tây ĐôHoàng Oanh

4:57