LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Dhaval Barot
Songs
Tame Mane Kona Re Shahare Mukine Gaya [Original]
Tame Mane Kona Re Shahare Mukine Gaya [Original]Dhaval Barot and NA

6:36

Ekvaar Malva To Aav
Ekvaar Malva To AavDhaval Barot

5:52

Chand Kya Thi Nikalyo
Chand Kya Thi NikalyoMayur Nadia and Dhaval Barot

5:38

Tame Aavso Tyare Hu Nahi Rahu
Tame Aavso Tyare Hu Nahi RahuDhaval Barot

5:10

Mara Jeva Kapda Peri Matching Kre Che
Mara Jeva Kapda Peri Matching Kre CheDhaval Barot

5:36

Janu Mari Gomma Vato Thay [Original]
Janu Mari Gomma Vato Thay [Original]Dhaval Barot, NA and Simran Parmar

4:42

Hu To Roj Pito Thai Gayo
Hu To Roj Pito Thai GayoDhaval Barot, Rajvinder Singh, Ravi Nagar and Rahul Nadiya

4:50

Tu Matlabi Nikdi
Tu Matlabi NikdiDhaval Barot

4:58

Dil Ma Mari Te Cut Che
Dil Ma Mari Te Cut CheDhaval Barot

5:26

Tari Mari Adhuri Kahani
Tari Mari Adhuri KahaniDhaval Barot

5:17

Radto Mane Meli Gaya Road Par Tame
Radto Mane Meli Gaya Road Par TameDhaval Barot

7:14

Janu Tane Malva Aayo
Janu Tane Malva AayoDhaval Barot and Ravi - Rahul

5:01

Tu Zer Thi Pan Zeri
Tu Zer Thi Pan ZeriDhaval Barot

5:47

Na Karu Hu Mara Dil Ni Fariya
Na Karu Hu Mara Dil Ni FariyaDhaval Barot, Jeet Gadhvi, Kinjal Patel, Nikita Parmar and Jd Chavda Khoraj

4:57

Tame Bijane Khush Karo Ame Aekla Khush Chiye
Tame Bijane Khush Karo Ame Aekla Khush ChiyeDhaval Barot

5:24

Tame Mara Prem Ni Badnami Kari
Tame Mara Prem Ni Badnami KariDhaval Barot

5:49

He Popat Bole
He Popat BoleDhaval Barot

4:18

21 Varas Ma Tara Bapa Ni Na Thai 21 DIvas Mari Su Thava Ni
21 Varas Ma Tara Bapa Ni Na Thai 21 DIvas Mari Su Thava NiDhaval Barot

Prem Karnara Juda Padi Gaya
Prem Karnara Juda Padi GayaDhaval Barot

8:18

Tame Mara Prem Ni Badnami Kari - Original
Tame Mara Prem Ni Badnami Kari - OriginalDhaval Barot

5:47